DCT-37MM-KIT
DCT-37MM-KIT
DCT-37MM-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5412-DCT-37MM-KIT-ND
ผู้ผลิต
CompuCablePlusUSA
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-37MM-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 37POS CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
0 สัปดาห์
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG