DCT-50MM-KIT
DCT-50MM-KIT
DCT-50MM-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5412-DCT-50MM-KIT-ND
ผู้ผลิต
CompuCablePlusUSA
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-50MM-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 50POS CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
1 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (ไม่มีเกลียว)
Mfr
ส่วนปลาย
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
ถุง
วัสดุหลัก
โลหะ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
รูปแบบคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
จำนวนของตำแหน่ง
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของแถว
3
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทการติดตั้ง
คุณสมบัติ
การประกอบ
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
5 (DD, D)
สี
เงิน
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG