DSC-25MP-KIT
DSC-25MP-KIT
DSC-25MP-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DSC-25MP-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC-25MP-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS SOLDER
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (ไม่มีเกลียว)
Mfr
ส่วนปลาย
บัดกรี
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
วัสดุหลัก
พลาสติก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
พลาสติก
รูปแบบคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
จำนวนของตำแหน่ง
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของแถว
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทการติดตั้ง
คุณสมบัติ
การประกอบ
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
สี
เงิน
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG