CG-PD60PPS
CG-PD60PPS
CG-PD60PPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
6089-CG-PD60PPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CG-PD60PPS
คำอธิบาย
BATT CHARGER DESKTOP 5V-20V 3A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เดสก์ท็อป อุปกรณ์ชาร์จแบตเตอรี่ 5V ~ 20V 3A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CG-PD60PPS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
12 ~ 24V
ผู้ผลิต
Coolgear
พลังงาน - สูงสุด
60W
ชุด
ขนาด / มิติ
3.48" L x 1.99" W x 1.03" H (88.39mm x 50.55mm x 26.16mm)
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
USB A เต้ารับ, USB C เต้ารับ
ประเภท
เดสก์ท็อป
คุณสมบัติ
ตัวแสดงผลชนิด LED
เคมีแบตเตอรี่
อุปกรณ์มือถือ
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 55°C
จำนวนของเซลล์
2
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, FCC, IEC, POP, TSCA
แรงดันไฟฟ้า - ค่าที่ระบุ
5V ~ 20V
น้ำหนัก
127.5g
กระแสชาร์จ - สูงสุด
3A