F1299DD30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
364-1069-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F1299DD30
คำอธิบาย
LINE FILTER 250VAC 30A CHASS MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 30 A 250Vac 50/60Hz สเตจเดียว เสาเกลียว (8-32)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
30 A
ผู้ผลิต
Curtis Industries
ความถี่ - ในการทำงาน
50/60Hz
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UR, VDE
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
รูปแบบส่วนปลาย
เสาเกลียว (8-32)
การตั้งค่า
สเตจเดียว
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
250V