CA2120SA100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2987-CA2120SA100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CA2120SA100
คำอธิบาย
2.54MM (.100") RIBBON CABLE IDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ต คอนเนคเตอร์ IDC ทอง
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
Cvilux USA
ระยะห่างระหว่างแถว
0.100" (2.54mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายไฟ
สายแพ
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ต
คุณสมบัติ
ฟีดทรู, โพลาไรซ์คีย์
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
20
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
ระยะ
0.100" (2.54mm)