CWN-360-20-0021 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Amphenol CS (FCI)
มีอยู่ในสต็อค: 601
เอกสารข้อมูล
Similar
3M
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
3M
มีอยู่ในสต็อค: 459
มีอยู่ในสต็อค: 184
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CWN-360-20-0021
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CWN-360-20-0021-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CWN-360-20-0021
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 20POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 20 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.240" (6.10mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.155" (3.94mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.681" (17.30mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
กลม
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
นิกเกิล
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี, หน้าแปลนติดตั้ง
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีน้ำเงิน
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A