2215/18BK-100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2215/18BK-100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2215/18BK-100
คำอธิบาย
HOOK-UP STRND 18AWG BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
18 AWG เชื่อมต่อ สายไฟ 2020-07-26 สีดำ 1000V 100.0' (30.5m)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.082" (2.08mm)
Mfr
ความหนาแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.016" (0.41mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
ความยาว
100.0' (30.5m)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า
1000V
ประเภทสายเคเบิล
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C