DL2000ID
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2186-DL2000ID-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DL2000ID
คำอธิบาย
CURRENT SEN FLUX GATE/CL 2000A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 2000A 1 ช่อง ฟลักซ์เกต, โคลสลูป สองทิศทาง โมดูล, แบบผ่านทางเดียว
หมวดหมู่
ความถี่
DC ~ 300kHz
Mfr
ความเป็นเชิงเส้น
±0.0001%
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
±14.25V ~ 15.75V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เวลาตอบสนอง
1µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
185mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C