AM15CW-2415SLPZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5245-AM15CW-2415SLPZ-ND
ผู้ผลิต
aimtec
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AM15CW-2415SLPZ
คำอธิบาย
9~36VAC 15VDC 1A 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
0 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 1A 9V - 36V อินพุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.91
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.47" H (25.4mm x 25.4mm x 12.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DIP
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
พลังงาน (วัตต์)
15 W