AM30CW-2405SLPZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5245-AM30CW-2405SLPZ-ND
ผู้ผลิต
aimtec
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AM30CW-2405SLPZ
คำอธิบาย
9 36VDC 5VDC 6A 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
0 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 6A 9V - 36V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
30 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.88
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.47" H (25.4mm x 25.4mm x 12.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A