RTX-915-FSK-FCC IC | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 5245-RTX-915-FSK-FCCIC-ND |
ผู้ผลิต | Aurel |
คำอธิบาย | 915MHZ FSK RF TXRX MODULE FCC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 8 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ISM ทั่วไป < 1GHz กรรมสิทธิ์ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 915MHz ~ 928MHz การติดตามแบบบูรณาการ ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | พลังงาน - เอาต์พุต -4dBm |
Mfr | เซ็นซิติวิตี้ -105dBm |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | การเชื่อมต่อแบบอนุกรม อนาล็อก, ดิจิตอล |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทเสาอากาศ การติดตามแบบบูรณาการ |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 2.3V ~ 3.6V |
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน ISM ทั่วไป < 1GHz | กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ 5.3mA |
โปรโตคอล | กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า 27mA |
มอดูเลชั่น FSK | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความถี่ 915MHz ~ 928MHz | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |