1812R-123J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN42116JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN42116JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN42116JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812R-123J
คำอธิบาย
FIXED IND 12UH 317MA 2 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 317 mA สูงสุด 2Ohm 1812 (4532 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1812R-123J รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
50 @ 2.5MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
18MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2.5 MHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1812
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)