1812R-223J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN42125JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN42125JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN42125JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812R-223J
คำอธิบาย
FIXED IND 22UH 250MA 3.2 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 250 mA สูงสุด 3.2Ohm 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1812R-223J รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.2Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
50 @ 2.5MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
13MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2.5 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)