1812R-274J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN42129JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN42129JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN42129JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812R-274J
คำอธิบาย
FIXED IND 270UH 129MA 12 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
270 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 129 mA สูงสุด 12Ohm 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1812R-274J รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 12Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
40 @ 790kHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
4MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
790 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)