1812R-332J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN42130JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN42130JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN42130JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812R-332J
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 501MA 800 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 501 mA สูงสุด 800mOhm 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1812R-332J รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 800mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
50 @ 7.9MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
45MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
7.9 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)