1812R-334J | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 330UH 120MA 14 OHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 25 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 330 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 120 mA สูงสุด 14Ohm 1812 (4532 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 1812R-334J รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 14Ohm |
Mfr | Q @ ความถี่ 40 @ 790kHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 3.5MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 790 kHz |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1812 (4532 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 1812 |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
การป้องกัน ไม่มีฉนวนหุ้ม | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.134" (3.40mm) |