1812R-563J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN42139JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN42139JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN42139JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812R-563J
คำอธิบาย
FIXED IND 56UH 191MA 5.5 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
56 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 191 mA สูงสุด 5.5Ohm 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1812R-563J รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 5.5Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
50 @ 2.5MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
9MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
2.5 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.134" (3.40mm)