SPD74R-103M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DN7606TR-ND - เทปและม้วน (TR)
DN7606CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DN7606DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD74R-103M
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.2A 49 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.2 A สูงสุด 49mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
SPD74R-103M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.2A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 49mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.185" (4.70mm)