MUN12AD03-SE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2037-MUN12AD03-SETR-ND - เทปและม้วน (TR)
2037-MUN12AD03-SECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2037-MUN12AD03-SEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MUN12AD03-SE
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.6-5.5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.6 ~ 5.5V 3A 4.5V - 17V อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.91
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-LQFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.12" L x 0.11" W x 0.06" H (3.0mm x 2.8mm x 1.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
17V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-QFN (3x2.8)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A