MUN12AD03-SECM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2037-MUN12AD03-SECMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2037-MUN12AD03-SECMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2037-MUN12AD03-SECMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MUN12AD03-SECM
คำอธิบาย
POL 3A 12VIN DC-DC CONVERTER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.8 ~ 5.5V 3A 4.5V - 17V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
17 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประสิทธิภาพ
0.92
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 9-PowerLDFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
17V
ขนาด / มิติ
0.12" L x 0.11" W x 0.06" H (3.0mm x 2.8mm x 1.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
9-DFN (3x2.8)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A