AF-RC075A4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2039-AF-RC075A4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AF-RC075A4
คำอธิบาย
REACTOR FOR AFE 7.5KW 460V 1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีแอคเตอร์สาย AC 460V, 20A, 7.5kW
หมวดหมู่
ประเภทอุปกรณ์เสริม
รีแอคเตอร์สาย AC
ผู้ผลิต
Delta Electronics/Industrial Automation
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
AFE2000 ซีรี่ส์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ข้อมูลจำเพาะ
460V, 20A, 7.5kW