10GEEG3E
10GEEG3E
10GEEG3E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1154-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
10GEEG3E
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-C14 PANEL QC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
10GEEG3E รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ประเภทฟิลเตอร์
ผ่านการกรอง (EMI, RFI) - เชิงการค้า
ชุด
ระดับกระแส - ตัวกรอง
10A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รองรับฟิวส์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 28.45mm x 21.60mm
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A