AFB0812SH-TP12 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Sunon Fans
มีอยู่ในสต็อค: 171
Similar
Sunon Fans
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H หัวบอล 55.6CFM (1.56m³/min) 4 สายไฟ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AFB0812SH-TP12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-1200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFB0812SH-TP12
คำอธิบาย
FAN AXIAL 80X25.4MM 12VDC WIRE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
46.0dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3.6 W
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ส่วนปลาย
4 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, UL, VDE
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H
น้ำหนัก
0.176lb (80.00g)
ความกว้าง
25.40mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.300A
การไหลของอากาศ
55.6CFM (1.56m³/min)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10 ~ 13.2VDC
แรงดันคงที่
0.380in H2O (94.6Pa)
วัสดุ - เฟรม
พลาสติก
ประเภทแบริ่ง
หัวบอล
วัสดุ - เบลด
พลาสติก
ประเภทพัดลม
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
70000 ชั่วโมง (Hrs) @ 40°C