D12F200A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1045-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D12F200A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.6-5V 200W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.6 ~ 5V 40A 4.5V - 13.8V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
200 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OVP, SCP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประสิทธิภาพ
0.94
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 11-SIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
1.20" L x 0.43" W x 1.10" H (30.5mm x 10.9mm x 27.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.8V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A