รูปภาพสำหรับ DIM3R3400SFA ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DIM3R3400SFA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DIM3R3400SFA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DIM3R3400SFA
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 36-75V 400W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 36 ~ 75V 8.3A 36V - 75V อินพุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8.3A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
400 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 14-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
ขนาด / มิติ
2.78" L x 1.45" W x 0.50" H (70.6mm x 36.8mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V