DSML-0224-18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1323-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-0224-18
คำอธิบาย
SOLENOID PULL PULSE 18V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัลส์ duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.200" (5.08mm) สโตรก 18VDC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSML-0224-18 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
13 W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
24.6Ohm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.910" L x 0.280" W x 0.330" H (23.11mm x 7.11mm x 8.38mm)
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.130" (3.30mm)
ประเภท
เฟรมเปิด (ดึง)
รายละเอียดเพลา
วงกลม
ดิวตี้ไซเคิล
พัลส์
น้ำหนัก
0.012lb (5.44g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
18VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.200" (5.08mm)