DSML-0630-12E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1420-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-0630-12E
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PULL INTER 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สม่ำเสมอ duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
โมเดล EDA/CAD
DSML-0630-12E รุ่น
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)
พลังงาน (วัตต์)
9 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
16Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ขนาด / มิติ
1.200" L x 0.750" W x 0.750" H (29.46mm x 19.05mm x 19.05mm)
ประเภท
เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.250" (6.35mm)
ดิวตี้ไซเคิล
ไม่สม่ำเสมอ
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC