DSML-1153-12C มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Sumida America Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง) ประเภท 0.750" (19.05mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
Delta DSML Series Latching Solenoids | Digi-Key Daily
DSML-1153-12C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1410-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-1153-12C
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PULL CONT 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.750" (19.05mm)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
7 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
20Ohm
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110"/0.187"
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
2.010" L x 1.000" W x 1.220" H (51.05mm x 25.40mm x 30.99mm)
ประเภท
เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.438" (11.13mm)
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC