DSML-1153-12P มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Sumida America Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2
เอกสารข้อมูล
พัลส์ duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ดึง) ประเภท 0.750" (19.05mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
Delta DSML Series Latching Solenoids | Digi-Key Daily
DSML-1153-12P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1412-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSML-1153-12P
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PULL PULSE 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.750" (19.05mm)
พลังงาน (วัตต์)
70 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
2Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110"/0.187"
ขนาด / มิติ
2.010" L x 1.000" W x 1.220" H (51.05mm x 25.40mm x 30.99mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.438" (11.13mm)
ดิวตี้ไซเคิล
พัลส์
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC