DSMS-0730-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1317-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSMS-0730-12
คำอธิบาย
SOLENOID LATCH PUSH PULSE 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัลส์ duty โซลินอยด์ เฟรมแลทชิ่งเปิด (ผลัก) ประเภท 0.138" (3.50mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSMS-0730-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
32 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
4.5Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำพร้อมคอนเนคเตอร์
ขนาด / มิติ
1.181" L x 0.630" W x 0.551" H (30.00mm x 16.00mm x 14.00mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.236" (6.00mm)
ประเภท
เฟรมแลทชิ่งเปิด (ผลัก)
ดิวตี้ไซเคิล
พัลส์
น้ำหนัก
0.084lb (38.1g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.138" (3.50mm)