DSOL-0630-24C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1408-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOL-0630-24C
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
4 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
144Ohm
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ขนาด / มิติ
1.160" L x 0.750" W x 0.750" H (29.46mm x 19.05mm x 19.05mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.250" (6.35mm)
น้ำหนัก
0.176lb (79.83g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)