DSOL-1333-36A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1307-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOL-1333-36A
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 36V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 36VAC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSOL-1333-36A รุ่น
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
130Ohm
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
1.250" L x 1.280" W x 1.380" H (32.51mm x 31.75mm x 35.05mm)
ประเภท
เฟรมเปิด (ดึง)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.500" (12.70mm)
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
36VAC