DSOL-1341-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1309-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOL-1341-12
คำอธิบาย
SOLENOID PULL INTERMITTENT 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สม่ำเสมอ duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ดึง) ประเภท 0.787" (20.00mm) สโตรก 12VAC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSOL-1341-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
250 W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
570mOhm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.609" L x 1.312" W x 1.468" H (40.87mm x 33.33mm x 37.29mm)
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.247" (6.27mm)
ประเภท
เฟรมเปิด (ดึง)
รายละเอียดเพลา
ร่อง
ดิวตี้ไซเคิล
ไม่สม่ำเสมอ
น้ำหนัก
0.507lb (229.97g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VAC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.787" (20.00mm)