DSOS-0416-102D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1313-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOS-0416-102D
คำอธิบาย
SOLENOID PUSH INTERMITTENT 102V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สม่ำเสมอ duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ผลัก) ประเภท 0.125" (3.18mm) สโตรก 102VDC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSOS-0416-102D รุ่น
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.125" (3.18mm)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
346 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
30Ohm
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.165" (4.19mm)
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
รายละเอียดเพลา
วงกลม
ประเภท
เฟรมเปิด (ผลัก)
น้ำหนัก
0.013lb (5.9g)
ดิวตี้ไซเคิล
ไม่สม่ำเสมอ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
102VDC