DSOS-0416-24D
DSOS-0416-24D
Delta Standard Solenoid Products | Digi-Key Daily
DSOS-0416-24D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1401-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSOS-0416-24D
คำอธิบาย
SOLENOID PUSH INTERMITTENT 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สม่ำเสมอ duty โซลินอยด์ เฟรมเปิด (ผลัก) ประเภท 0.060" (1.52mm) สโตรก 24VDC ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
ระยะชัก
0.060" (1.52mm)
พลังงาน (วัตต์)
3.6 W
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
160Ohm
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.622" L x 0.304" W x 0.393" H (15.80mm x 7.72mm x 9.98mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.165" (4.19mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
24VDC