DSTL-0418-18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1297-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSTL-0418-18
คำอธิบาย
SOLENOID PULL CONTINUOUS 18V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบต่อเนื่อง duty โซลินอยด์ เฟรมปิด (ดึง), แบบท่อ ประเภท 0.125" (3.18mm) สโตรก 18VDC ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSTL-0418-18 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1.4 W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
233Ohm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำพร้อมคอนเนคเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.504" Dia x 0.689" L (12.80mm x 17.50mm)
เทคโนโลยี
ทางกลไฟฟ้า
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.156" (3.97mm)
ประเภท
เฟรมปิด (ดึง), แบบท่อ
รายละเอียดเพลา
วงกลม
ดิวตี้ไซเคิล
แบบต่อเนื่อง
น้ำหนัก
0.029lb (13.15g)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
18VDC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะชัก
0.125" (3.18mm)