DSTL-0829-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1144-1286-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSTL-0829-12
คำอธิบาย
SOLENOID PULL INTERMITTENT 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สม่ำเสมอ duty โซลินอยด์ เฟรมปิด (ดึง), แบบท่อ ประเภท 0.500" (12.70mm) สโตรก 12VDC ติดตั้งบนพาเนล
โมเดล EDA/CAD
DSTL-0829-12 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
72 W
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
2Ohm
ชุด
เกลียวปลอกสวม
3/4-16 UNF-2A
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ขนาด / มิติ
1.000” Dia x 1.140” L (25.40mm x 28.96mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.307" (7.80mm)
ดิวตี้ไซเคิล
ไม่สม่ำเสมอ
รายละเอียดเพลา
เคลฟวิส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
น้ำหนัก
0.225lb (102.06g)
ระยะชัก
0.500" (12.70mm)