PACSR12042S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1792-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PACSR12042S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 504W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 42A 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PACSR12042S รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.91
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
4.36" L x 2.00" W x 0.54" H (110.7mm x 50.8mm x 13.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
42A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
504 W