PACSR24012S ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 61
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 12.5A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Electronics PACSR Series AC-DC Modules | Digi-Key Daily
PACSR24012S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1793-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PACSR24012S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 300W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.925
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.36" L x 2.00" W x 0.54" H (110.7mm x 50.8mm x 13.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
น้ำหนัก
0.529lb (240.00g)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
300 W