PACSR28018S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1796-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PACSR28018S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 504W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 18A 85 ~ 265VAC อินพุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.93
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
4.36" L x 2.00" W x 0.54" H (110.7mm x 50.8mm x 13.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
18A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
504 W