PM05S033A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1739-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM05S033A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 2W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 500mA 4.75V - 32V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OTP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
ประเภท
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น
ประสิทธิภาพ
0.91
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 3-SIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
ขนาด / มิติ
0.45" L x 0.30" W x 0.40" H (11.5mm x 7.6mm x 10.2mm)