PM05S065A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1741-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM05S065A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 6.5V 3W
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 6.5V 500mA 8V - 32V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
ประสิทธิภาพ
0.95
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
8V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
ขนาด / มิติ
0.45" L x 0.30" W x 0.40" H (11.5mm x 7.6mm x 10.2mm)