PM05S120A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1743-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM05S120A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 6W
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 500mA 15V - 32V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
6 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
ประสิทธิภาพ
0.97
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
15V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
ขนาด / มิติ
0.45" L x 0.30" W x 0.40" H (11.5mm x 7.6mm x 10.2mm)