QFR0824HHP6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
603-QFR0824HHP6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QFR0824HHP6
คำอธิบาย
AXIAL 80X80X38MM 24V PWM IP68
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 24VDC สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H หัวบอล 38.5CFM (1.08m³/min) 4 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
36.4dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
1.92 W
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ส่วนปลาย
4 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 158°F (-10 ~ 70°C)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, TUV
ความกว้าง
25.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.080A
การไหลของอากาศ
38.5CFM (1.08m³/min)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
14 ~ 26.4VDC
แรงดันคงที่
0.193in H2O (48.1Pa)
วัสดุ - เฟรม
พลาสติก
ประเภทแบริ่ง
หัวบอล
วัสดุ - เบลด
พลาสติก
ประเภทพัดลม
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
70000 ชั่วโมง (Hrs) @ 40°C