S24SP12005PDFA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1759-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S24SP12005PDFA
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 60W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 5A 9V - 36V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.928
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.41" H (50.8mm x 25.4mm x 10.5mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A