DFR0550-V2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1738-DFR0550-V2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DFR0550-V2
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY IPS RGB 5"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) 24-Bit (RGB), TTL 5" (127.00mm) 800 x 480 (WVGA)
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
5" (127.00mm)
ผู้ผลิต
DFRobot
พื้นที่การมองเห็น
108.00mm W x 64.80mm H
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จุดพิกเซล
800 x 480 (WVGA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
24-Bit (RGB), TTL
ประเภทจอแสดงผล
IPS (In-Plane Switching)
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
สีพื้นหลัง
สีดำ
หน้าจอสัมผัส
คาปาซิทีฟ
ระยะระหว่างจุด
0.05mm W x 0.14mm H