ASB-EX15-WC18-GLB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-ASB-EX15-WC18-GLB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB-EX15-WC18-GLB
คำอธิบาย
EX15 LTE CELLULAR ROUTER WIFI
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf เราเตอร์ 2.4GHz, 5GHz HSPA+, LTE RJ-45, RS-232 150Mbps
หมวดหมู่
ความถี่
2.4GHz, 5GHz
ผู้ผลิต
Digi
แอพพลิเคชั่น
AT&T Networks (USA), Verizon Networks (USA)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อินเตอร์เฟซ
RJ-45, RS-232
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อัตราข้อมูล (สูงสุด)
150Mbps
ฟังก์ชั่น
เราเตอร์
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
18V