XB24-ACI-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
XB24-ACI-001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24-ACI-001
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 CHIP SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, ชิป ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-92dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, ชิป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
50mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
45mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C