XB24-AWI-001J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
XB24-AWI-001J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24-AWI-001J
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 WIR ANT SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, สายไฟเสาอากาศ ติดบนพื้นผิว
ประเภทเสาอากาศ
รวม, สายไฟเสาอากาศ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
50mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
45mA
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C